ทีเด็ดบอลเต็ง วันนี้ก็จัดกันอีกครับ

สำหรับวันนี้ เราจะมาวิเคราะห์บอลคู่ระหว่าง ปาแลร์โม่ Vs ซาแลร์นิตาน่า ในศึก กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
โดยในเกมนี้ จะเป็นทาง ปาแลร์โม่ ที่ต่อ (-0.5/1) ซึ่งผลงานของทางเจ้าบ้านนั้นก็ค่อนข้างจะฟืด ๆ อยู่บ้างที่จะดีหน่อยที่เกมนี้ได้เล่นในบ้านตัวเองความกดดันจึงน้อยลงไปพอสมควร และจะต่างจาก ซาแลร์นิตาน่า ที่ฟอร์มพึงมาดี แต่ในเกมนี้การที่ต้องบุกไปเยิือนทีมอันดับหนึ่งอย่าง ปาแลร์โม่ นั้นเชื่อว่าจะเป็นเกมส์ที่อยากสำหรับทีมเยือนพอสมควร และจะเป็นทางเจ้าบ้านที่ คว้าสามแต้มไปครอง
ผลที่คาด ปาแลร์โม่ ชนะไปด้วยสกอร์ 2-0/2-1

สเต็ป 4
เบซิคตัส
โฟรซิโนเน่
เอ็มโปลี
อาร์เซน่อล

รอง : เอซี เวนีซ ผมว่านะ

ต่อ อัล อิติฮัด มาแน่

สเต็ป ก็แตก บอลเต็งก็เข้า ใครตาม ก็ + กันไป นะครับ
ส่วน เอซี เวนิช ตาย
อัล อิติฮัด เสียครึ่ง

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.