มาๆ บอลเต็งกันต่อมะวานได้ครึ่งนะ วันนี้เล่นกันยาว ๆ

วันนี้เราจะมาวิเคราะห์บอลนะงับ โดยวันนี้บอลเต็งเราจะมากันยาว ๆ ยันเย็นกันไปเลย โดยคู่แรกที่เราจะเต็ง
จะเป็นเกมในคู่ เวลริงตัน โฟนิค Vs ซิดนีย์ เอฟซี ในลีก ออสเตรเลีย เอ ลีก โดยซิดนีย์ เอฟซี ต่ออยู่ ที่ 0.5/1
ซึ่งในเกมนี้จะเป็นการเปิดบ้านของ เวลริงตัน โฟนิค ทีมอันดับ10 ที่จะต้อนรับการมาเยือนของ ซิดนีย์ เอฟซี ทีมอันดับ 1
โดยผลงานของเจ้าบ้านนั้น 5 นัดหลังสุด ยังไม่ชนะเลย ซึ่งสวนทางกันกลับทีมเยือนอย่าง ที่ฟอร์มร้อนแรง โดยดฉพาะ 4 นัดล่าสุดที่ชนะรวด
และในเกมนี้เชื่อว่าจะเป็นทางทีมเยือนที่จะบุกมาคว้า สามแต้มและมอบเงินให้กับท่านได้แน่นอน ผลที่คาด 1-2 / 0-2

บอลเต็งคู่ที่สองที่เราจะวิเคราะห์วันนี้จะเป็น ลาลีกา สเปน โดยจะเป็นคู่ระหว่าง [4]เรอัล มาดริด Vs บาร์เซโลน่า[1]
ในเกมนี้จะเป็นเกมที่ ทาง มาดริดต่อ เรอัล มาดริด ต่ออยู่ที่ 0/0.5 ซึ่งหากจะดูจากฟอณืมทั้งสองทีมในตอนนี้ก็ต้องบอก
เป็นทางบาร์ซ่า ที่มาแรงกว่า เจ้าบ้านอย่างมาดริด โดยฟอร์มของเจ้าบ้านนั้น ช่วงหลังๆ ต่อเยอะ แต่ยิงน้อย ต่างจาก ทีมเยือนต่อมากยิงมาก และในเกมนี้ที่เป็นทาง มาดริด ต่อเพราะเล่นในบ้านมาดริด แต่กับเกมนี้เชื่อว่าจะเป็นทางบาร์ซ่าที่เอาอยู่จะบุกมาคว้าสามแต้มไปได้ นะเออ (แอด แทงซิดนีย์ เอฟซีไปละ แต่อัพรูปไม่ได้หาที่ฝากไฟล์ไม่ได้)

เหี้ย วันนี้ให้ไวจังวะ ไม่เลย น่าจะได้แทง บาร์ซ่า
แต่ผมว่าวันนี้ ต่อ บูร์ซาสปอร์ น่าจะมานะ

ผมว่ารองเอฟเวอร์ตัน สู้ได้นะ เทพรูน คัมแบก

แอดแมร่งมาแปลก ปกติ ให้บอลคู่ดึกวันนี้แมร่ง ให้ ไว้เกิน

ชีดเจนนะครับ
ซิดนีย์ ก็ ซัดไป 1-4
บาร์ ซ่าก็ 0-3 กินเต็มสำหรับคนตาม
ส่วนเอฟเวอร์ตันของคุณ เบิร์น ก็ เข้าไปครับ

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.