จัดไปครับบอลเต็งวันนี้ เอาใจเด็ดหงส์เค้าหน่อย

วันนี้ ก็ตามหัวข้อเลยนะครับ วันนี้เราจะมาวิเคราะห์บอล ระหว่างคู่ อาร์เซน่อล vs ลิเวอร์พูล
ในศึก พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League) ในเกมนี้จะไปทางเจ้าบ้านอาร์เซน่อลที่ ต่อ 0/0.5
จากผลงานของทั้งสองทีม ในฝั่งของทางด้าน อาร์เซน่อล นั้น 5 นัดหลังสุดยังไม่พ่ายให้กับทีมใด และในส่วนของทีมเยือนอย่างลิเวอร์ก็ไม่น้อยหน้าเจ้าบ้านเช่นกัน เมื่อ 5นัดหลังสุดก็ยังไม่พ่ายให้ กับทีมใด เช่น กัน ทำให้ ในเกมส์นี้ น่าจะเป็นเกมที่มัน แหละสนุก ต้องดูว่ากองหลังทีมใด จะพลาดท่าให้กับทัพหน้าของฝั่งตรงข้ามก่อน และในเกมส์ นี้ เชื่อว่าเป็น ลิเวอร์ที่จะบุกมาคว้าชัยไปได้ ไม่ก็ ยันเสมอ จนได้
ผลที่ คาด 0-0 / 0-1

บราก้า นะผมว่า งานนี้ลุ้นมันแน่

ฟิออเรนติน่า มาแน่

ดูทา แล้ว แอตมาดริด มาชัวร์ เชื่อ ผม ตราหมี นั้นสุดยอดยุแล้ว

อิอิ ลิเวอร์ได้ครึ่งนะงับ

ฟิออ เข้า

แอดมาดริดตาย
บราก้า ตายนะ

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.