บอลเต็งวันนี้ กับ Broduary

มาๆ อารมณ์ วันนี้ เรามาจะวิเคราะห์บอลเต็งกันอีกตามเคยนะครับ

ในวันนี้คู่ที่เราจะ มาวิเคราะห์จะเป็นคู่ ตูลูส Vs โอลิมปิก ลียง ในเกม ลีกเอิง ฝรั่งเศส

โดยในเกมนี้จะเป็นการเปิดบ้านของ ตูลูส ทีมอันดับ 17 ของลีก ที่จะตอนรับการมาเยือนของ ลียง ทีมอันดับ 3 โดยในเกมนี้จะเป็นทาง ลียง ที่ต่อ ด้วยราคา (+0.5/1) ซึ่งผลงานของทางเจ้าบ้านในตูลูสในช่วงนี้ ต้องบอกเลยว่า ในบ้านดุ เล่นได้ดี แต่นัดล่าสุดก็พึ่งพ่ายมาเหมือนกัน ในส่วนของทีมเยือน อย่างลียง ก็ฟอร์มไม่ต่างกัน แต่นัดล่าสุดก็พึ่งจะชนะมาเหมือนกัน ทำให้ราคาที่ออกมาเป็นทางลียงที่ต่อเยอะอยู่บ้างแต่ในเกมนี้ เชื่อว่า จะเป็นทาง ลียงที่บุกไปชนะตูลูสด้วยสกอร์ 0-2 ไม่ก็ 0-1

สเต็ปไม่แตก ก็จะเป็น
นีซ
ดิฌง
คลับบรูซ

สามทีมละกัน

จัดไปครับ แมนยู ดูแล้วเหนือกว่า เชื่อเลีย มีแฉะ

ผมว่า ต่อบาเยิร์น มิวนิค น่าจะ 2 เม็ด

ยูเวนตุส ก็น่าจัดนะ จาร์ย

ต่อบาเยิร์น มิวนิค แน่นอน เชื่อผม

ดิฌง ครับ ดิฌง

มารอดู ว่าแอดจะให้เข้าไหม

ดิมง ตาย
บาเยิร์น ตาย
แมนยู ตาย
ยูเว่ เข้า
ลียง เข้า นะเออ

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.