กลับมาละครับ หลังจากที่หนีไปทำใจมาวันนี้ ก็จะมาวิเคราะห์บอลกันต่อ

วันนี้เราจะมาวิเคราะห์บอลเต็งกันต่อนะครับ โดยเราจะไปวิเคราะห์ แต่ไม่เจาะลึก ในลีก กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
ระหว่าง [20]แตร์นาน่า พบ ปาร์ม่า[1] โดยในเกมนี้ ปาร์ม่า จะต่อที่ราคา 0/0.5

หากดูจากราคา ซึ่งหลาย ๆ ท่านอาจกคิดว่า ทำไมมันต่อน้อยแปลก ๆ ซึ่งจะบอกว่าไม่ต้องแปลกใจไป เพราะ ฟอร์มการเล่นของเจ้าบ้านอย่าง
แตร์นาน่า ในช่วงหลัง5นัดหลังยังไม่แพ้ใคร แต่ก็ไม่ชนะใคร ซึ่งเกมในบ้านนี้ ทางเจ้าบ้านก็ยันอยู่เสมอมา ทำให้ราคาออกมาเป็นแบบนี้
ในส่วนของทางทีมเยือนที่เป็นอันดับหนึ่งในเวลานี้ ฟอร์มการเล่นก็มีสะดุดไปบ้างทำให้ราคาออกมาเป็นอย่างนี้แต่ในนัดลาสุดก็พึ่งจะชนะมาเหมือนกันทำให้ ในเกมส์อาจเป็นเกมที่น่าอึดอัด แต่เชื่อจะมีประตูเกิดขึ้นแน่ และจะเป็นทาง ปาร์ม่า ที่จะบุกมาคว้าชัยไปได้ ด้วยสกอร์ 0-1

ตัวเสริมที่น่าลอง
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
กรานาด้า

สองทีมนี้เลย

เอาจริง ดิรอบ มะกี่หมด ไปกับแมน ซิเลยนะ @Broduary

ตายเลยวันนั้น ทำกันได้ลงคอ

ฟอร์มคืนมายังแอด เดะตามดูก่อนละกัน

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.