ต่อครับบอลเต็งวันนี้ จากสถิติแล้ว สเต็ป @ยังไม่เข้าแต่เต็งเข้ายาว

วันนี้ เราจะมาวิเคราะห์ บอลเต็งและแถมด้วย บอลสเต็ป อีกตามเคยนะ
ในส่วนบอลคู่ที่เราจะมาวิเคราะห์จะเป็นคู่ที่ใหญ่หน่อย อย่างคู่ ชักตาร์ โดเน็ตส์ก Vs แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ในศึก ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก โดยเกมนี้จะเป็นทางแมนซิตี้ต่อ เสมอ ซึ่งจะเห็นได้ว่าราคาจะแปลก ๆ หน่อย แต่หากจะมองก็คงจะต้องบอกว่า ทางกุนซือของแมนซิ อาจเก็ยตัวไว้เจอแมนยู แต่หากดูจากสถิติไร้พ่ายแล้ว เชื่อว่า ทางกุนซือของแมนซิคงไม่ยอมจบลงแค่ในเกมนี้
โดยฟอร์มแมนซิต้องบอกว่าร้อนแรงอย่างมาก จากเจอกันนัดก่อน ก็ชนะไป 2 -0 ส่วนทางเจ้าบ้านอย่างชักตาร์ ในเกมนี้ได้เล่นในบ้าน และมีสถิติค่อนข้างดีจาก 5นัดหลังสุดเล่นในบ้าน 3 นัด ชนะ ไปถึง 2 นัด แต่เกมนี้ ต้องต้อนรับการมาเยือนของแมนซิ ทีมเรือใบมรณะที่กำลังร้อนแรงคงจะต้านไม่ไหว ผลที่คาด 0-1 / 1-2 (แมนซิโดนนำก่อนตามเคย)

สเต็ป 4กากๆ ก็ตามนี้ครับ
ลิเวอร์พูล
เรอัล มาดริด
สเปอร์ส
มาริติโม่

มาละ มะวานไม่ให้เลย นะแอด แย่ๆ

ไหวป่ะแอดรอบนี้

เอาจริงดิแอด แมนซิช่ายป่ะ

แมร่ง แอดผ้าป่า จวยมาก

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.