ต่อครับวันนี้ วิเคราะห์บอลเต็ง และแถมบอลสเต็ป

ในวันเราจะมาวิเคราะห์บอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ ระหว่าง คู่ เบอร์มิงแฮม[22] (+0.5/1) วูล์ฟแฮมป์ตัน[1]
ซึ่งในกมนี้ ทางเ้านเบอร์มิงแฮม ทีมอันดับ 22 จากท้ายตาราง จะเปิดบ้านรับการมาเยือนของ วูล์ฟแฮมป์ตันทีมอันดับ1 ของตาราง
ซึ่งหากจะดูผลงานและเปรียบเทียบฟอร์มการเล่นแล้วต้องบอกว่า ทางเจ้าบ้านเสียเปรียบอย่างมา 5 นัดหลังสุด ชนะเพียงนัดเดียว แถมฟอร์มในบ้านก็ไม่ได้หวือหวา หรือ แข็งแกร่ง แต่อย่างใด แตกต่างจากทีมเยือนอย่างวูล์ฟทีมฟอร์มกำลังร้อนแรงไม่ว่าจะเป็นในบ้านหรือนอกบ้าน
และในเกมส์นี้ก็ต่อไม่ มาก คาดว่าวูล์ฟจะบุกมาคว้าชัยไปได้ ผลที่คาด 1-2 / 0-2

สเต็ป
โคโรน่า
ดินาโม บูคาเรสต์
อโตรมิตอส
อิงโกลสตัดท์

วูล์ฟ ชนะ 1-0 นะครับ

สเต็ป โดนแดรกเหมือนเดิมจ้รา

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.