สู้ต่อ บอลเต็งมาละ เหลือ สเต็ป ที่ยังไม่มา

วันนี้เราจะมาวิเคราะห์บอลเต็งกัน โดยจะเลือกคู่ระหว่าง บาเลนเซีย Vs เรอัล ซาราโกซ่า ในรายการ โคปา เดล เรย์ สเปน
ทีเกมนี้ ซาราโกซ่า จะต้องบุกมาเยือน บาเลยเซียถึงถิ่น ซึ่งในเกมก่อนหน้านี้ ทางบาเลนเซียก็บุกไป ถลุง ซาราโกซ่า มาถึง 2-0
และในเกมนี้ เป็นทางบาเลนเซีย ต่อ 1.5 ซึ่งห็ต้องลุ้นลูกที่ 2 กันว่าจะมาไหม แต่ในความเห็น ผมว่าน่าจะมาแน่ครับ และฟอร์มบาเลนเซียก็กำลังมาแรง ไม่น่าจะมาแผ่วปลายง่าย ๆ เกมนี้จัดไปครับ เต็งบาเลนเซีย ผลที่คาดว่าจะออกน่าจะเป็น 2-0 / 3-1

ส่วนสเต็ป 4 วันนี้ จัดไปครับ
อูดิเนเซ่
เรอัล เบติส
คลับบรูซ
เอสปันญ่อล

บอลสเต็ป โครต ห่วยแตก เลย อ่ะ แต่บอลเต็ง น่าตามมาก

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.