อย่ายอมแพ้ครับวันนี้บอลเยอะนะ แทงอีกจะเป้นไร

บอลเต็งวันนี้ เราจะมา วิเคราะห์ คู่ระหว่าง เด็ดปั้นหม้อ และ หงส์น้อย ซึ่งในเกมส์คืนนี้ จะเป็นทางด้านลิเวอร์ที่จะต้องบุกไปเยือน จอมโขกถึงถิ่น โดยฟอร์มการเล่นของทั้งสองทีมก็ต้องบอกได้เลยว่า ผีเข้าผีออก นัดล่าสุด เจ้าบ้านอย่างสโต๊คก็บุกไปแพ้ ส่วน ทีมเยือนอย่างลิเวอร์ก็เสมอในบ้าน แต่หากเปรียบเทียบฟอร์มการพบกันของทั้ง 2 ทีัมจาก 5 นัดหลังสุด ลิเวอร์ชนะไป ถึง 4 นัด และในเกมส์นี้
ราคาต่อ อยู่ที่ ลิเวอร์ ต่อ 0.5/1 +10 - 1 ซึ่งหากจะเอา ราคาชัวร์ ๆ หรือ มีโอกาสได้หน่อยก็จัดไป ต่อลิเวอร์ 0.5/1 ผลที่ คาด 1-2 / 0-2

ส่วนบอล สเต็ป ก็จัดไปคับ ไม่เก่งอย่าต่อ เล่นบอลใหญ่ใจต้องถึง
เบิร์นลี่ย์
เชลซี
โอลิมปิก ลียง
โมนาโก

ต้องลอง

เอาจริงดิ แอด แมร่งไม่เคยจะจำ

ผมว่าใจ ๆ จัด แอตมาดริด - บาร์ซ่า แมนซิ 3 ทีมาแน่

สเต็ป ตายงับ แต่บอลเต็งเข้า ส่วน น้องเลีย ก็ตาย แมนซิ นะ

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.