@ กลับมาแล้วครับ หลังจากหนีไปทำใจ วันนี้ก็มาร่วมวิเคราะห์บอลกัน

ในวันนี้ เราจะมาช่วยกันวิเคราะห์บอลคู่ *แร็งส์[1] (-0.5) โอแซร์[15] ในลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส 2

จากสถิติการพบกันนั้น ทั้งสองทีมผลัดกันแพ้ชนะกันไปอยู่บ่อยครั้ง ทำให้เรียกได้ว่าสู้สี *แต่การพบกันในบ้านของแร็งส์กับเป็นทางแร็งส์ที่มีภาษีและชนะมากกว่า ซึ่งอาจจะกล่าวได้ว่าบ้านใครบ้านมันนั้นเองและในการพบกันครั้งนี้ก็ เป็นเกมส์ที่โแแซร์บุกไปเยือน แร็งส์ถึงถิ่น และด้วยฟอร์มการเล่นของทั้งสองทีมที่แตกต่างกันอย่างมากในช่วงนี้ ทำให้ อัตราต่อรองออกมาเป็นแบบนี้ และในคืนนี้ แอดว่าน่าจะเป็นทางเจ้าบ้านที่จะสามารถคว้าชัยชนะไปได้ ก็ตามได้สวนได้ครับ

จัดไปแร็งส์ แรงในบ้าน คาดว่าผลที่ออกมาจะเป็น 2-1 ครับปม

เข้านะงับ แร็งชนะ 2-1 ก็แดรกเต็มกันไปครับสำหรับคนที่แทงแร็งส์

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.