วันนี้ผมจะมาให้ทีเด็ดบอล แต่ไม่รู้จะเด็ดจริงไหมนะ

วันเราจะมาวิเคราะห์บอลกันนะครับว่าจะมีทีมไหนน่าแทงบ้าง และที่จะยกมา คงจะเป็นแค่ สเต็ป 3 นะครับ และทีมเต็งหนึ่งทีมครับ

ซึ่งทีมเต็งจะเป็นทีมหลักที่เราเลือกไว้ สมมติ มีทุนอยู่ 300 บาทนะครับงบน้อยใช้ส่อยอย่างประหยัด
ทีมที่จะนำมาแนะนำ จะเป็น 3 ทีมนี้นะครับ
โดยทีมเต็งจะเป็น ลิเวอร์พูลที่จะบุกไปเยือนเวสต์แฮม โดยเราจะเต็งไปที่ 200 บาท
ซึ่งทำไมถึงเลือก ลิเวอร์พูลเป็นทีมเต็งนั้นจะมาจาก การที่เวสต์แฮมมีสภาพทีมที่อยู่ในช่วงที่เรียกว่าของลงก็ได้ ซึ่งในพรีเมียร์ลีกตอนนี้อยู่อันดับ16 สวนลิเวอร์ก็อาจจะไม่ต่างกันมากนักแต่สภาพทีมโดยรวมแล้วดีกว่า
ในส่วนของบอลชุด จะเป็น ลิเวอร์พูล ในราคา 0.5/1 ดาร์บี้ 0.5 และ นิวคาสเซิ่ล ที่ 0.5 เช่นกันโดยสเต็ป 3นี้จะเป็นการแทงที่ 100 บาท นะครับ เหตุผลที่เลือกดาร์บี้และ นิวคาสเซิ่ลนั้นช่วงนี้ทั้งสองทีมกำลังมาดี และทีมคู่แข่งก็ผลงานผีเข้าผีออกฟอร์มไม่แน่นอน

ผม ว่า บาเยิร์น มิวนิค ซามพ์โดเรีย แอตฯ มาดริด สามทีมนี้มาแน่ เต็งบาเยิร์น เงินเงินลอยมา

เต็ง ชาลเก้ 04 ฟาดเรียบเฉือดสบาย

โห่ สเต็ปคุณ Vilpariea เข้าทุกคู่นิครับ ของผมดิ ตายไป 2
ผลบอลย้อนหลังวันเสาร์ที่ 4-11-2017
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด 1 - 4 ลิเวอร์พูล เข้า
นิวคาสเซิ่ล 0 - 1 บอร์นมัธ ตาย
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2 - 4 เร้ดดิ้ง ตาย

เจนัว 0 - 2 ซามพ์โดเรีย เข้า
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1 - 3 บาเยิร์น มิวนิค เข้า
ลา คอรุนญ่า 0 - 1 แอตฯ มาดริด เข้า

ไฟร์บวร์ก 0 - 1 ชาลเก้ 04 เข้า

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ

Looks like your connection to Guru Win was lost, please wait while we try to reconnect.