สำหรับสูตรไฮโล สูง-ต่ำ นี้ เป็นสูตรการเล่นที่ไม่ยาก แต่รับรองได้ว่า ได้เงินจริงแน่นอน ซึ่งสูตรๆนี้ถือว่าเป็นสูตรที่แม่นยำ ที่มีเซียนไฮโลลองนำไปเล่นแล้ว และได้ผลจริง ดังนั้นผมจึงได้เอามาแนะนำครับ ซึ่งสูตรๆนี้มีวิธีการเล่นง่ายๆ ดังนี้ครับ

อันดับแรกของ สูตรเล่นไฮโล นี้ ให้รอดูว่าไฮโลนั้นออก ต่ำ – สูง (S - B) จากนั้นค่อยเริ่มแทงตามสูตร คือ SB-B-S-B-S-B

• ครั้งที่ 1 คือ แทง สูง (B)
  • ถ้าไม่ออก สูง (B) ครั้งที่ 2 ให้แทงทบต่อไปโดยเลือกแทง แทง ต่ำ (S)
  • ถ้าไม่ออก ต่ำ (S) ครั้งที่ 3 ให้แทงทบต่อไปโดยเลือกแทง แทง สูง (B)
  • ถ้าไม่ออก สูง (B) ครั้งที่ 4 ให้แทงทบต่อไปโดยเลือกแทง แทง ต่ำ (S)
  • ถ้าไม่ออก ต่ำ (S) ครั้งที่ 5 ให้แทงทบต่อไปโดยเลือกแทง แทง สูง (B)