ในบทความนี้ผมจะนำวิธีกาเงินจากการเล่นไฮโลมาฝากครับ โดยสูตรนี้ก็ไม่ยากเพียงแค่รอ ให้มันออกสูงก่อนสัก 3-4 เปิดหรือออก 11 ไฮโล แล้วแทงต่ำเลยครับ สูงผมไม่แนะนำให้เล่นเพราะอะไรดูหลักสถิติง่ายๆ นะครับถ้าเล่นต่ำ แต้มรวมที่เป็นไปได้คือ 3-4-5-6-7-8-9-10 รวม 8 หน้าถ้าเล่นสู่ง แต้มรวมที่เป็นไปได้คือ 12-13-14-15-16-17-18 รวม 7 หน้า ออกแต้มรวม 11 ไม่สูงไม่ต่ำ เจ้ากิน (เราแทงต่ำถือว่ามันออกสูงไปครับ)เห็นไหมครับ ว่าเล่นต่ำ โอกาสมันมากกว่า สูง อยู่ 1 หน้า ไฮโลฝากกระติ๊ป ถ้ารอออกสู่งก่อนสัก 3-4 เปิด ทบไม่กี่ไม้ก็ได้เงินสบายๆ (แต่ถ้าเป็นออนไลน์ อย่าไปใช้นะครับ เป็น 10 มันก็ออก แต่ไฮโลฝากระติ๊ป ขย่ำให้ตายยังไงก็หนีไม่ออกหรอกครับ .... ยกเว้นเต๋าไม่ธรรดา มันบ่อนมันทำมาครับ) แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องดูลูกไฮโลด้วยนะครับ ถ้ามันตายหน้า 6 เราอย่าไปฝืน ลูกไฮโล มันสั่งทำได้ครับ ว่าจะให้ออกแบบไหน (ไม่เชื่อไปเดินดูได้แถวบ้านหม้อ)

แต่ที่สำคัญก็ต้องดูกำลังของตัวเองด้วยนะครับ อย่าแทนเกินทุนที่ตัวเองมีจะดีกว่า ไม่เช่นกันมันก็จะทำให้เราหมดเงินได้ครับผม